ยินดีต้อนรับสู่ สถานคุ้มครองสวัสดิภาพผู้เสียหายจากการค้ามนุษย์(บ้านสองแคว) จังหวัดพิษณุโลก
เมนูหลัก
· หน้าแรก
· เวปลิ๊งค์
· เข้าสู่ระบบ
· เนื้อหาสาระ
· แบบสำรวจ
· ห้องร้องทุกข์
· สถิติการเข้าชม
· ลงนามสมุดเยี่ยมชม
· ดาวน์โหลด
· ปฏิทินกิจกรรม
ภารกิจ
· สถานคุ้มครองสวัสดิภาพผู้เสียหายจากการค้ามนุษย์ (บ้านสองแคว) จังหวัดพิษณุโลก
· วิสัยทัศน์ ปรัชญาองค์กร
แบบสำรวจ
ท่านทราบภารกิจการดำเนินงานของสถานคุ้มครองและพัฒนาอาชีพบ้านสองแควหรือไม่

น้อยที่สุด
น้อย
ปานกลาง
มาก
มากที่สุด



ผลสำรวจ
แบบสำรวจอื่นๆ

จำนวนผู้ลงคะแนน: 126
คำแนะนำ: 37
เข้าระบบ
ชื่อเรียก

รหัสผ่าน

ถ้าท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก? ท่านสามารถ สมัครได้ที่นี่ ในการเป็นสมาชิก ท่านจะได้ประโยชน์จากการตั้งค่าส่วนตัวต่างๆ เช่น ฉากหรือพื้นโปรแกรม ค่าอ่านความคิดเห็น และการแสดงความเห็นด้วยชื่อท่านเอง
อ่านหนังสือพิมพ์



นสพ.ออนไลน์ กรุงเทพธุรกิจ Bangkok Post เดลินิวส์ คมชัดลึก ผู้จัดการ ข่าวสด สยามดารา สยามรัฐ สยามสปอร์ต สยามธุรกิจ ไทยโพสต์ ไทยรัฐ ฐานเศรษฐกิจ ข่าวสด

มน.ศึกษาดูงาน

สังคมสงเคราะห์

 วันที่ 15 ก.พ.60 คณะศึกษาดูงานจากภาควิชาจิตวิทยา  คณะสังคมศาสตร์ ม.นเรศวร  จำนวน  63 คน


ติดประกาศ อังคาร 21 ก.พ. 17@ 11:10:00 UTC โดย admin
 
ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง
· ข้อมูลเพิ่มเติม สังคมสงเคราะห์
· เสนอข่าวโดย admin


เรื่องที่นิยมอ่านมากสุด สังคมสงเคราะห์:
มน.ศึกษาดูงาน

คะแนนของบทความ
คะแนนเฉลี่ย: 0
จำนวนผู้ลงคะแนน: 0

โปรดสละเวลาให้คะแนนสำหรับบทความนี้:

สุดยอด
ดีมาก
ดี
ธรรมดา
แย่

ส่วนเพิ่ม

 หน้าเอกสารสำหรับเครื่องพิมพ์ หน้าเอกสารสำหรับเครื่องพิมพ์

หัวข้อเรื่องที่เกี่ยวข้อง

สังคมสงเคราะห์

"มน.ศึกษาดูงาน" | สมัครสมาชิกที่นี่ | 2 ข้อคิดเห็นต่างๆ
ความคิดเห็นที่แสดงนี้เป็นของเป็นของผู้ลงประกาศ. ทางเว็บไซต์ ไม่ขอรับผิดชอบในเนื้อหาเหล่านี้.

ผู้ไม่ลงทะเบียน ไม่มีสิทธิ์แสดงความเห็น , โปรด ลงทะเบียน

Re: มน.ศึกษษดูงาน (จำนวน: 1)
โดย rboutlet1 เมื่อ ศุกร์ 10 มี.ค. 17@ 09:47:51 UTC
(ข้อมูลผู้ใช้ )
NFL Jerseys [www.nfljerseys.us]

Yeezy 350 V2 Boost [www.yeezyboost350.us.com]
Ray Ban Outlet [www.rboutlet.org]

Longchamp Bags [www.longchampbags.us.com]

Adidas UK [www.adidas-uk.org.uk]

Yeezys Shoes [www.yeezys.org]

Under Armour Outlet [www.underarmouroutlet.us.com]

Timberland Boots [www.timberlanduk.org.uk]

Jordan 12 [www.jordan12.us]

Yeezy Shoes [www.yeezy-shoes.us.com]

nike huarache [www.nikehuarache.us]

Women Keds Shoes [www.kedsshoesforwomen.com]

Yeezy Shoes [www.yeezy-shoes.us.com]

Nike Air Max [www.nikeairmax.us]

Toms Outlet Online [www.outlettoms.us]

Adidas Ultra [www.ultraboostuncaged.us]

MLB Jerseys [www.mlb-jerseys.us]

Kate Spade Outlet [www.katespadeoutlets.us]

Adidas Outlet [www.adidas-outlet.org]

Timberland Outlet [www.timberland-outlet.us]

Ray-Ban Sunglasses [www.rayban-sunglasses.ca]

Adidas NMD [www.adidas-nmd.org.uk]

Adidas NMDS [www.adidas-nmds.com]

Ralph Lauren Sale [www.ralphlaurens.org.uk]



Re: มน.ศึกษษดูงาน (จำนวน: 1)
โดย rboutlet1 เมื่อ ศุกร์ 28 เม.ย. 17@ 09:47:52 UTC
(ข้อมูลผู้ใช้ )
NFL Jerseys [www.nfljerseys.us]

Yeezy Boost 350 V2 [www.yeezyboost350.us.com]

Longchamp Handbags [www.longchampbags.us.com]

Adidas UK [www.adidas-uk.org.uk]

Ray Ban Outlet [www.raybansoutlet.us]

Yeezys [www.yeezys.org]

Toms Outlet [www.tomsoutlet-online.us.com]

Kade Sapde Outlet [www.kade-sapde.us.com]

Adidas Outlets [www.adidasoutlets.us.com]

Nike Store [www.nike-stores.fr]

Under Armour Outlet [www.underarmouroutlet.us.com]

Timberland UK [www.timberlanduk.org.uk]

Jordan 12 [www.jordan12.us]

Yeezy Shoes [www.yeezy-shoes.us.com]

Nike Huarache [www.nikehuarache.us]

Keds For Women [www.kedsshoesforwomen.com]

Yeezy Shoes [www.yeezy-shoes.us.com]

Nike Air Max 2017 [www.nikeairmax.us]

Toms Outlet [www.tomsoutlet-online.us.com]

Ultra Boost [www.ultraboostuncaged.us]

MLB Jerseys [www.mlb-jerseys.us]

Adidas NMD [www.adidas-nmds.com]

Oakley Outlet [www.oakleyoutlet.net.co]

Ray Ban [www.rayban-canada.ca]

Kate Spade Outlet [www.katespadeoutlets.us]

Adidas Outlet [www.adidas-outlet.org]

Nike Air Max 90 [www.nikeairmax-90.com]

Timberland Outlet [www.timberland-outlet.us]

Ray Ban Sunglasses [www.rayban-sunglasses.ca]

Adidas NMD [www.adidas-nmds.com]

Adidas EQT [www.adidaseqt.com]

Ralph Lauren
อ่านความเห็นต่อ...